ลูกสาวจะมาไหม๊

8wแล้วจ้าา ลุ้นอยากได้ลูกสาวหนักมากกก ☺️☺️

27 Các câu trả lời

อยากได้เหมือนกันค่ะคุณแม่ลูกสาว แต่แล้วโชคไม่เข้าข้าง ตอนนี้ 25 w แล้ว ผลเจาะน้ำคร่ำ ผู้ชาย พ่อดีใจน้ำตาแตก แม่แอบเศร้าหน้าผิดหวัง

ลุ้นเหมือนกันจ้า อยากได้ลูกสาว ตอนนี้ 18วีคหมอนัดอีก3วันนี้แล้ว ไม่รู้จะได้เห็นยัง รอบก่อน15วีคไม่เห็นเลย

บ้านนี้รอลุ้นเหมือนกันค่ะอยากได้ลูกสาว เพราะคนแรกเป็นลูกชาย หมอนัดดูเพศอาทิตย์หน้า

6y trước

ขอให้ลูกสาวเหมือนกันนะค่ะ

ตอนนีัเรา11w5dแล้วค่ะ. อยากได้ผู้หญิงมากกกกก. รอลุ้นอยู่เหมือนกัน💞💞💞 #ขอให้สมหวังนะคะ

6y trước

ขอให้สมหวังนะคะ

Thành viên VIP

บ้านนี้16+1week แล้วค่ะหมอนัดวันที่3 ลุ้นมากค่ะอยากได้ลูกสาว 😍

6y trước

ลุ้นช่วยนะคะ

คุณแม่แพ้ท้องมั้ยค่ะ มีอาการเหม็นขี้หน้าคุณพ่อมั้ย

6y trước

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่

เราก้อยากได้ผญค่ะ. ซาวยังไม่ชัดแต่หมอบอกคาดเป็นชาย

6y trước

หมอเดารึป่าวคะ..ทำไมรู้ไวจัง

บ้านนี้8wเหมือนกันคะ แต่เราอยากได้ ผช มากกก ลุ้นๆคะ

6y trước

ขอบคุณมากค่ะ

บ้านนี้มีลูกสาว3คน ลุ้นอยากมีลูกชายมากค่ะ

Thành viên VIP

ขอให้ได้ลูกสาวอย่างที่หวังนะคะ ช่วยลุ้นค่ะ

6y trước

ขอบคุณมากค่า

Câu hỏi liên quan