ทีม ธ.ค. ขอแอบไปคลอดก่อนนะคะ

8 โมงเช้าพรุ่งนี้ จะขึ้นเขียงแล้วน๊า แม่ท้องแรก นอนไม่หลับมา 2 คืนแล้ว ตื่นเต้นจะได้เห็นหน้าลูก แต่ก็กลัวตอนผ่าตัด สับสนไปหมด ขอกำลังใจจากแม่ๆด้วยจ้าา? (กำหนดจริง 12 ธ.ค.)

37 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด2ธันวาคะ แต่ก็ผ่านมาจนถึงวันที่5แล้วก็ยังไม่มีอาการอะไร หมอนัดไปขึ้นเขียงวันนี้เหมือนกันคร้า

ทีมธค เหมือนกันแต่หมอให้อั้นไว้ก่อน55 แต่เขียนใบส่งตัวรอไว้ให้แล้ว ถ้าฉุกเฉินก็ไปรพ.ได้เลยจ้า

ผ่าคลอดพน.เหมือนกันเลยค่ะ กำหนดคลอด9 ธันวา ครบ 40w แต่หมอให้เลือกวันผ่าได้ตั้งแต่38wขึ้นไป สู้ๆนะคะ

5y trước

เย้..มีเพื่อนผ่าพรุ่งนี้ละ อุ่นใจ😊

ทำไมหมอนัดผ่าก่อนกำหนดคะแม่ สู้ๆน๊า ทำใจให้สบาย พรุ่งนี้เจอหน้าลูกแล้วค่ะ ตื่นเต้นแทน❤️❤️✌️✌️

5y trước

คุณแม่อายุเยอะค่ะ 42 แล้ว หมอเลยไม่ให้คลอดเอง ให้ผ่าได้ตั้งแต่ 38 วีคขึ้นไป ประกอบกับตรวจภายใน หมอบอกปากมดลูกนุ่มมาก น้องใกล้จะออกมาแล้ว เลยรีบนัดผ่าจ้า

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ ตื่นเต้นแทนคุณแม่เลยคะจะได้เห็นหน้าลูกแล้ว

สู้ๆนะคะ✌️✌️บ้านนี้กำหนดคลอด 15 ธันวา ลูกกลับหัวรอแล้วแต่ยังไม่แตกจ้า😅

เป็นกำลังใจให้นะคะ จะได้เขอหน้าลูกแล้วค่ะ แล้วจะลืมความเจ็บปวดได้เลย

ของิรากำหนดจริง6ธค พรุ่งนี้นัดหมอคลอดเหมือนกันเลยคร่าา :)

5y trước

เราจะนอนหลับกันมั้ยคะ คืนนี้😅

Thành viên VIP

บ้านนี้หมอกำหนด 28 ธ.ค ใจแม่อยากแตกแล้ว อยากเห็นหน้า555

สู้ๆๆนะคะ ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่และลูกจ้า💖

Câu hỏi liên quan