15 Các câu trả lời

บ้านนี้33วีคแล้วยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ😅แม่ต้องดูแลลูกสาวที่เป็นเด็กพิเศษด้วยค่ะ

สู้ๆน่ะคะเเม่😊✌

บ้านนี้ของครบ+แพ็คตะกร้าเตรียมเรียบร้อยแล้วค่ะกลัวน้องจะย้ายทีม🤣

เหมือนกันเลยค่ะ เข้าออกรพ.บ่อยมากจะออกก่อนกำหนดอย่างเดียวเลย😆

บ้านนี้33+2มีแค่เสื้อผ้าน้องคะอย่างอื่นยังไม่ได้เตรียมเลยคะ กำหนด14ก.ค.คะ

พ่อน้องบอกเดือนหน้าจะพาไปซื้อของคะเพราะตอนนี้พ่อน้องทำงานอยุ่ตจว.คะพ่อบอกรอพ่อกลับมาก่อนค่อยเตรียมคะ

ได้เจาะน้ำคร่ำเลยได้รู้เพศน้องว่าเป็นผุ้หญิงเตรียมของครบแล้วค่ะ

บ้านนี้เริ่มเตรียมแล้วค้า กำหนด17 กรกฎาคมงับบ🥰🥰

บ้านนี้ได้ครบหมดแล้ว เหลือพวกยากับเเพมเพิสค่ะ

บ้านนี้พึ่งเตรียมได้แค่20%เองค่ะกำหนด9ก.ค

เตรียมแล้วค่ะ4กค.ตอนนี้ท้องตึงงงงค่ะ

กลัวเหมือนกันค่ะ.หมอบอกแม่ได้ลูกชายค่ะ...

เตรียมเเล้วค่ะ กำหนดคลอด12กรกฎาคม

เตรียมครบแล้วค่า ทีมกรกฏา🥰

Câu hỏi liên quan