24 Các câu trả lời

8 วีคเหมือนกันค่ะ แต่บ้านนี้มีท้องอืดด้วยค่ะ ท้องเลยออกเยอะหน่อย ปกติเป็นคนไม่มีหน้าท้องเลยค่ะ

พุงออกเยอะเหมือนกันเลยค่ะแค่10วีคเองแต่เหมือนคนท้อง4-5เดือนเพราะเป็นคนมีหน้าท้องอยู่แล้ว

หน้าท้องแต่ละคนไม่เหมือนกันเนาะ บ้านนี้ท้อง2 ก็ออกเร็วเหมือนกันค่ะ ขอให้แข็งแรงๆนะค่ะ

ของเค้า 9 วีค ยังกะ 16 วีคค่ะ..อิอิ คือทานเยอะมาก พุงแม่นี่แหละ😂 9 วีค พุ่งจาก 48 เป็น 52 😂😂😂

น่าจะท้องอืดรึเปล่าคะ เป็นเหมือนบ้านนี้เลย ท้องใหญ่แต่เป็นท้องอืด 😂😂

พุงแม่รึเปล่าค่ะ ปกติจะยังไม่โตนะ แม่บ้านนี้ท้อง2แล้วยังไม่มีเลยค่ะ

ของเรา10วีค4วัน ยังไม่ออกเลยสักนิดกางเกงยีนส์เอว26ยังใส่ได้อยู่เลย

เราท้อง2 4วีคเอง แบบนี้เลย ไขมันต้วเองล้วนๆเลยค่ะ นน56 สูงเกือบ170 ^^

VIP Member

ใหญ่เหมือนกันค่ะ ก่อนท้องหนัก49 ตอนนี้53แล้ววว

อาจจะท้องอืดค่ะ ลมในท้องเยอะ บ้านนี้ก็เป็น

Câu hỏi liên quan