47 Các câu trả lời

ซื้อมาเลยค่ะ เสื้อ ผ้าอ้อม หมวกถุงมือ ถุงเท้า หมวก เตรียมไว้ก่อน ค่ะเผื่อคลอด

เหมือนกันเลยคะ😅 เลยต้องทะยอยแอบซื้อไว้เอง กลัวคนอื่นซื้อมาไม่ถูกใจคะ...

บ้านนี้แค่ห้าเดือนกว่าซื้อครบหมดทุกอย่างแล้วค่ะ ไม่ค่อยเห่อเลย😂😂😂

บ้านนี้เตรียมเริ่มทยอยซื้อวันเสาร์นี้ค่ะ พรุ่งนี้เข้า8เดือนแล้ว

เตรียมเถอะค่ะ วันคลอดและหลังคลอดเป็นอะไรที่วุ่นวายสุดๆไปเลยค่ะ

VIP Member

ผ้าอ้อมต้องซะกหลายรอบกว่าจะนิ่มนะครับควรซื้อเปนอันดับแรก

วันคลอดค่อยซื้อมันจะไม่ทันนะคะแม่ต้องซักอีกตากอีกแม่จะไหวหรอ

บ้านนี้ 30+1 ยังไม่ได้ซื้ออะไรสักอย่างเลยคะ เครียดเหมือนกันคะ

เราก็เหมือนกันค่ะ กลัวคลอดก่อนอยู่ ไปแล้วจะโดนหมอดุเอา 55

ก็ซื้อที่จำเป็นนิดหน่อยๆก่อนก็ได้ค่ะ จะได้ซักก่อนใช้.

Câu hỏi liên quan