21 Các câu trả lời

VIP Member

ยังไม่ออกนะคะ ท้องจะเริ่มออกเเบบรู้สึกชัดๆคือประมาณช่วง 10กว่าวีค ประมาณ15-16 เริ่มออกเยอะๆ20w+ค่ะ

ถ้าเป็นคนไม่อ้วนยังไม่ป่องค่ะ ของเรา3เดือน ยังใส่กางเกงเอวสูงได้อยู่เลย แต่ไม่ใช่ยีนส์นะคะ

8​ สัปดาห์​ถ้า​ท้อง​ป่อง​ก็​มี​แต่พุงแม่ค่า​ ท้อง​จะออกช่วง​ 5-6​ เดือน​นู้น​

ยังไม่ป่องค่ะ เริ่มเข้าสัปดาห์ที่20ถึงจะเริ่มป่อง และเห็นได้ชัดขึ้นเรื่อยๆ

VIP Member

น้องยังขนาด 2 ซม จิ๋วหลิวอยู่เลยค่ะ ส่วนใหญ่หน้าท้องจะเริ่มออก 20 weeks นะคะ

เหอะๆ เรา19สัปดายังดูไม่ออก เลยว่าท้อง

บ้านนี้ตอน6เดือนยังไม่ออกเลยค่ะ

บ้านนี้ 19 w แล้วค่ะ ยังไม่ป่องเลยTT

บ้านนี้พึ่งจะมาป่อง20วีคจ้า

VIP Member

บ้านนี้ท้องออก 6-7 เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan