12 Các câu trả lời

6wk5d วันนี้ไปซาวมาน้องหลบมุมซาวผ่านหน้าท้องไม่ชัดหมอว่าไม่เห็นตัวเด็กเลย สันนิษฐานว่าจะเป็นท้องลม แต่น้องหลบมุมค่ะทำให้ดูยากแต่พอดูเสียงหัวใจได้ยินหัวใจน้องเต้นค่ะ

ของเรา5w2d เจอถุงตั้งครรภ์เล็กๆเหมือนกันค่ะ บางทีแม่อาจจะไข่ตกช้า การนับวีคเลยคาดเคลื่อน ลุ้นไปด้วยกันนะคะ 🤍

ค่ะคุณแม่

ของหนู 7 w 6 d หมอแจ้งว่าถ้าหาก7-8wไม่เจอตัวแนะนำตรวจผ่านช่องคลอดค่ะ คุณแม่ลองเปลี่ยนวิธีซาวนะคะ

ค่ะ เรามาลุ้นไปด้วยกันนะ

ต้องลองซาวผ่านช่องคลอดค่ะ หรือไม่งั้นรอลุ้นตอนหมอนัดอีกครั้งรอน้องโตกว่านี้สักหน่อยค่ะ

ซาวตอน7w3วัน เห็นตัวจิ๋วเดียวค่ะแม่รออีก2สัปดาน่าจะเห็นน้องนะคะ

ของเรา6สัปดาห์4วัน เจอน้องเห็นหัวใจเต้นแล้วคะ ท้องแรกก

ดีใจด้วยค่ะคุณแม่ แข็งแรงๆนะคะ

TapFluencer

ไม่เจอเหมือนกันจ้า รออีก2สัปดาห์หมอนัดไปซาวอีกรอบจ้า

งั้นมาลุ้นไปด้วยกันนะคะ

ซาวด์ผ่านช่องคลอด ค่ะ เราก็เป็นแบบนี้เหมือนกัน

ค่ะคุณแม่ จะซาวด์ดูค่ะ

ซาวผ่านช่องคลอดนะค่ะเรา5wก็เจอแล้วค่ะ

ขอบคุณคำแนะนำนะคะ

7wkค่ะ เจอน้องแล้ว ซาวผ่านหน้าท้องค่ะ

ดีใจด้วยค่ะคุณแม่