45 Các câu trả lời

VIP Member

ไม่แพ้เลยดีจังค่ะ😅 ซื้อครีมบำรุงค่ะ พยายามอย่าเกาเยอะๆ ถูๆ เอา ช่วยได้ดีค่ะ

บ้านนี้ก็ 7 week 1 day ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ แต่จะกินปลาร้าไม่ได้ทั้งๆที่ชอบกินมากค่ะ

ทาน้ำมันมะพร้าวทุกวันหลังอาบน้ำ ท้องไม่แตกลายเลยค่ะ ทาตั้งแต่รู้ว่าท้อง

น้ำมันมะพร้าวทาตั่งแต่รู้ว่าท้องเลยจ้า ก้ยังแตกลาย ยิ่งเพิ่มขึ้นทุกวันเลยจ้า รอยแตกลาย

VIP Member

แตกแล้วแตกเลยค่ะแม่ ทาครีมทาออยไว้เยอะๆจะได้ไม่แตกไปมากกว่านี้ค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลย 7 สัปดาห์ 4 วัน แพ้ท้องบ้างบางวัน สู้ๆนะคุณแม่

VIP Member

บ้านนี้ลูบๆเอาค่ะ ทาครีมให้ชุ่มชื้นด้วยค่ะ ทาท้องทาแขนทาขาค่ะ

ไม่ต้องคิดมากคะคนเป็นแม่ย่อมเสียสละร่างกายเพื่อลูกได้คะ

คุณแม่ลองซื้อครีมทาท้องลายของกิฟฟารีนมาใช้ดูนะดีมาเลยคะ

แม่บ้านนี้30wยังไม่มีรอยแตกเลยจ้า ครีมก่อไม่เคยใช้เลย

บ้านนี้ทาออยก่อนขั้นแรก แล้วค่อยทาพวกครีมบำรุงตาม

Câu hỏi liên quan