19 Các câu trả lời

VIP Member

จะมีแต่อาการท้องอืดค่ะ 😅😅😅 บางคนท้อง 4-5 เดือนยังแทบไม่เห็นเลยค่ะ

VIP Member

ยังคะ บ้านนี้ตอนได้7สัปดาห์ยังใส่กางเกงยีนส์ได้สบายอยู่เลยคะ

TapFluencer

7สัปดาห์ยังไม่2เดือนเลยค่ะ ถ้าไม่มีพุงแทบจะไม่รู้สึกอะไร เลย

ยังค่ะน้องตัวแค่เม็ดถั่วเองค่ะ. ถ้าจะไหญ่ก็ประ4-5เดือนค่ะ

เรา12 w ท้องออกนิดเดียวยังใส่ยีนส์ได้สบายอยู่เลยค่ะ 😊

VIP Member

ยังคะ น้องยังตัวเล็กๆอยู่เลยคะ ถ้าใหญ่นั่นคือพุงแม่คะ

ขำเม้น แม่จัง เราก็ไม่ได้ท้อง แต่พุงเท่ากับท้องได้4/5เดือน

7วีคนะคะ ไม่ใช่7เดือน ใส่กางเกงยีนต์ได้สบายเลย

ท้องไม่มีออกเลยสักนิด ถ้าใหญ่ๆนี่พุงค่ะ

VIP Member

ยังปกติค่ะ แต่เรากินเยอะเลยนน.ขึ้นเอง

VIP Member

8สัปดาห์แล้ว ยังเป็นพุงหมาน้อยอยู่เลย

Câu hỏi liên quan