แม่แบบนี้ท้องเล็กไปมั้ย

7เดือน น้ำหนักขึ้นมา8โลค่ะ

แม่แบบนี้ท้องเล็กไปมั้ย
45 Các câu trả lời

แม่ต้องถามหมอนะคะเวลาไปตรวจ ว่าลูกในท้องน้ำหนักตามเกณฑ์ไหม ควรดูที่น้ำหนักเด็กในท้องค่ะไม่ใช่ขนาดท้อง ถ้าท้องใหญ่แต่เด็กตัวเล็กผิดปกติ ก็น่าเป็นห่วงค่ะ

5y trước

ก็ถามแล้วค่ะ แต่เขาไม่ได้ซาวด์วัดน้ำหนักลูก เลยอยากรู้ค่ะ

Thành viên VIP

อย่ากังกลน้ำหนักตัวเองเลยค่ะ ต้องดูน้ำหนักลูกในท้องว่าตามเกณฑ์ไหม แม่บ้านนี้น้ำหนักลงแม่หมดค่ะ ลูกหนักนิดเดียวเอง

ใหญ่กว่าบ้านนี้จ้าบ้านนี้9เดือน แต่น้องน้ำหนักดีอยู่ เพราะพบหมอทุกอาทิตย์เลยขึ้นมา11.6โล

Post reply image

นี่ท้องเขาเดือนที่8. นํ้านักขึ้นมา14โล กลัวท้องแตกลาย แม่ๆมีคำแนะนำมั้ยค่ะ

ย้านนี้8เดือนกว่าแล้ว ยังใม่ใหญ่เท่านี้เลยค้า น้ำหนักแม่ขึ้นมา4โลเอง

เหมือนกันเลยคะท้อง7เดือนกว่า น้ำหนักขึ้นมา7-8โล แม่เป็นคนตัวเล็กคะ

บ้านนี้7เดือน ขึ้นมา3โล 8เดือน ขึ้นมา5โล 9เดือน ลด2โล จาก80กิโล ตอนนี้83.8

7 เดือนเหมือนกันค่ะ ขึ้นมา9โล แต่หมอบอกลูกตัวเล็กไปนิดนึง😂

Post reply image

บ้านนี้7เดือน ขึ้นไม่ถึง5กก.จร่า แต่น้องน้ำหนักเยอัะคะ

31+3 บ้านนี้ลง 2 กก.โลค่ะ จาก 69 เหลือ 67 แต่น้องตามเกณฑ์ค่ะ

Câu hỏi liên quan