5 Các câu trả lời

บ้านนี้ตรวจเจอตอน5วีคค่ะ ตอนนี้รอไปตอน8วีค กลับบ้านต่าง ตจว กลัวไปฝากไม่เห็นน้อง และเฟลค่ะ ดูแลช่วงนี้ไปก่อนรอเวลาไปฝากค่ะ

ค่ะ 🙏🏽จะทำตามบ้าง 😁

รีบไปฝากคะ ไม่ควรปล่อยไว้นาน อายุประมาทนี้ถ้ามีน้องก้อเจอแล้วจะ ปล่อยนานจะตรวจหาความเสี่ยง ตรวจโรค และบำรุงไม่ทันคะ

บ้านนี้ไปตอน6วิค ค่ะยิ่งฝากเร็วยิ่งดีนะคะ หมอจะได้ให้คำแนะนำเราด้วย

ยินดีด้วยนะคะ☺️

บ้านนี้7w1dไปฝากแล้วอัลตราซาวน์น้องเลยค่ะ แม่นี่ตื้นตันไปหมด

เราไปตั้งแต่ 5w เลย เจอถุงตั้งครรภ์กับถุงไข่แดงค่ะ

ได้ค่ะแม่ ไปรับยาบำรุงมาทานก่อนค่ะ