90 Các câu trả lời

เด็กควรได้รับการดูแลจากหมอน่ะแม่ จะได้ดูพัฒนาการ ความผิดปกติต่างๆของลูกด้วย

กลัวหมอด่าแต่ไม่กลัวลูกพิการ😐😐😐 #เด็กเอ๋ยเด็กน้อยความรู้เจ้ายังด้อยเร่งศึกษา

คุณแม่วัยเด็กไร้วุฒิภาวะ

VIP Member

หมอคงไม่ด่า แต่แม่ไม่หวงลูกหรอคะหรือไม่ได้ตั้งใจจะมีลูก ตั้งนานไม่ไปฝาก

VIP Member

ควรจะไปฝากได้แล้วน่ะค่ะ เราจะได้เห็นพัฒนาการของเด็กในครรภ์ว่าเป็นไงบ้าง

รีบไปฝากเถอะค่ะแม่ เรานี่แต่ 6w ก็รีบไปฝากเลย กลัวน้องไม่แข็งแรง

หมอบ่นไม่เท่ารัยค่ะแต่เสี่ยงลูกไม่แข็งแรงนี่น่ากลัวนะค่ะ

ถ้าเพิ่งรู้ไม่เป็นไรค่ะหรอกค่ะ ตอนนี้รู้แล้วรีบไปฝากนะคะ

หมอเค้าไม่ด่าหรอกค่ะตัวใครตัวมัน จะเป็นแม่คนแล้วเนอะ

ไม่ด่าค่ะถ้าพึ่งรู้ แต่ถ้ารู้นานแล้วก็น่าจะอยู่นะค่ะ

อาจจะมีตำหนิบ้างค่ะ แต่ถ้าไปไวก็จะได้สบายใจนะค่ะ

Câu hỏi liên quan