46 Các câu trả lời

39+4ค่ะ อีก3วันครบกำหนดคลอด ได้ลูกสาวค่ะ ตอนนี้กำลังปวดท้องเป็นพักๆ ปากมดลูกเปิด2เซนแล้วค่ะ รอไป ร.พ แล้วค่ะ

6เดือนแล้วค่ะ ได้ลูกสาวจ้า ขอโทษด้วยนะคะถ้ารูปไม่สุภาพ

VIP Member

6เดือนเหมือนกันค่ะ ได้ลูกผู้หญิงค่ะ กำหนดคลอด21ตุลา จ้า

บ้านนี้ลูกชายค่ะ จั้มม้ำตั้งแต่ในท้องเลยค่ะ

อีก1อาทิตย์จะ6เดือนค่ะ. บ้านนี้ได้ลูกสาว

ชายชาย 6เดือนค่ะ ท้องแฝดแม่พุงจะแตกแล้ว

6เดือนเหมือนกันค่ะแต่น้องเอาขาปิดไว้😁

5เดือนได้ลูกชายค่ะ ท้องเล็กมากค่ะ

VIP Member

6เดือน​ ชายครับ​ อยากได้หอย​ แต่หำมา5555

35W ใกล้จะคลอดแล้ว ได้ลูกชาย จร้า

Câu hỏi liên quan