90 Các câu trả lời

ไม่ด่าหรอกค่ะ แต่พยาบาลจะบ่นๆตอนซักประวัติ

แม่รออะไรอยู่คะ ปล่อยผ่านมาตั้ง6เดือน

หวังว่าเดือนหน้าคงไม่ตั้งคำถามเดิมนะ

แม่รออะไร... ทำไม​ไม่​รับ​ไปฝากครรภ์​

เคยเจอไปฝากท้องตอนจะคลอด หมอตำหนิค่ะ

ไปเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวหมอด่าหรอกค่ะแม่

VIP Member

ไม่ด่าค่ะ แต่ว่า ปจด.ไม่มาไม่เอะใจหรอคะ

เขารู้ตั้งนานแล้วว่าท้องแต่ไม่ยอมไปฝากเพราะกลัวโควิต เข้าใจป่ะไม่ใช่ไม่รู้แต่ไม่ไปฝากเอง

รีบไปฝากเลยค่ะ เพื่อน้องในท้องนะคะ

ช้ากว่านี้อาจจะโดนด่าค่ะ รีบไปค่ะ

VIP Member

ทำไมไม่ไปฝากตั้งแต่รุ้ว่าท้องค่ะ

Câu hỏi liên quan