13 Các câu trả lời

อจ่าเพิ่งกังวลไปค่ะ เราตรวจรู้ว่าท้องตอน5วีคเหมือนกัน เลยไปตรวจซ้ำที่ รพ.กะว่าจะฝากครรภ์เลย พอตรวจเสร็จหมอคอนเฟิร์มว่าท้องและหมอบอกว่ายังไม่อยากให้ซาวด์ตอนนี้อยากให้รอ8สัปดาห์ เพราะ5วีค โดยมากจะซาวด์ไม่เห็นอะไร ไม่อยากให้เราเสียเงิน(รพ.เอกชน) ค่ะ

เค้าไปฝากตอน 6w หมอไม่ซาวด์ให้เพราะมีแต่ถุงน้องยังตัวเล็กมาก หมอบอกซาวด์ไปไม่เจอแม่จะจิตตก นัดอีก 8w ซาวด์เจอตัวน้องพร้อมหัวใจ ❤️ ดวงน้อยๆค่ะ รอหน่อยนะคะแม่ อย่าคิดมาก ✌🏻

เค้าก็ลุ้นๆวันจันทร์นี้เหมือนกันค่ะ ตัวเองเห็นถุงยังคะ

ยังมีเเค่ถุงคะ รอก่อนจ้า อายุครรภ์ยังถือว่าน้อยอยู่คะ

VIP Member

อายุครรภ์เท่ากันเลย กำหนดคลอดวันที่เท่าไหร่ค่ะ☺️☺️☺️

5w ยังซาวด์ไม่เจอค่ะ ทางช่องคลอดก็ยังไม่เจอ รอสัก 8w ค่ะ

VIP Member

น้องยังตัวเล็กค่ะ บางคน8วีคถึงจะเห็นก็มี

ของเราก็ไม่เจอค่ะตอน 5w 6d เจออีกทีตอน 8w ค่ะ

อดเอาอีกนิดค่ะแม่เด๋วก็เจอนะ

ท้องยังอ่อนยุจ้าเเม่