47 Các câu trả lời

เหมือนกันค่ะ หมอนัดพฤหัสนี้ จะ6 เดือนแล้วยังไม่ทราบเพศเลย

บ้านนี้กว่าจะรู้เพศตั้ง 7เดือนแหนะ 555น้องหนีบไม่ยอมให้ดู

บ้านนี้6เดือนแล้วน้องยังไม่ให้ดูเพศเลยค่ะเอาขาปิดไว้

เรารู้ที่เดียวตอนคลอดเลยจ้า คุณหมอไม่บอกให้ลุ้นเอา

บ้านนี้หมอบอกผู้หญิงค่ะตอนซาวตอนออกผู้ชายค่ะงงมาก

เป้นเหมือนกันค่ะน้องแอบหันหลังให้ซาวสองรอบล่ะค่ะ

5เดือนเหมือนกันจร้า..รอไปซาววันที่18เมษานี้..ลุ้นๆๆ

บ้านนี้8เดือนจะ9เดือนแร้วยังไม่รุ้เพศเรยจ้าา

เหมือนกันค่ะบ้านนี้30+1wแบ้วยังไม่ทราบเพศเลย😂😂😂😂

บ้านนี้5เดือนลูกสาวค่ะ ลุ้นเหมือนกันค่ะ น้องหนีบ

Câu hỏi liên quan