116 Các câu trả lời

3 กันยาค่ะ ท้องแรก แต่รู้สึกว่าท้องใหญ่อึดอัดแล้ว (แต่ทำไมคนแถวบ้านหลายคนทักว่าท้องเล็ก???) ยังไม่รู้เพศน้องเลยค่ะ น้องหันหลังให้คุณหมอ แถมยังนอนไขว่ห้างด้วย ตื่นเต้นมาก อยากเจอหน้าแล้วเหมือนกันค่ะ

👶ขอบคุณนะคะแม่❤❤❤

24กันยาค่ะ. ผู้ชาย. ท้อง2ค่ะ. ช่วงแรกก้น้ำหนักลงแพ้หนัก. พอเดือนที่4ขึ้นมาโลครึ่ง. เดือนที่ฟาดมา3โล. 5เดือนขึ้นมาเกือบ5โลแล้วค่ะ5555. แต่ท้องดูเล็กมาก. บ้านนี้แอบบวมค่ะ5555

บ้านนี้ ท้องแรก 29 ก.ย.ค่ะแม่🥰🥰 ช่วงแรกแพ้หนักเหมือนกันค่ะกินอะไรไม่ได้เลยออกหมด พอเข้าเดือนที่4เริ่มเบา จนตอนนี้น้ำหนักพึ่งขึ้นมา2โลเองค่ะ😆😆แต่หมอบอกว่า น้ำหนักน้องตัวใหญ่กว่าอายุครรภ์ ขอให้น้องและแม่เเข็งแรงๆ คลอดน้องง่ายๆนะคะ❤❤❤

ขอบคุณแม่ๆที่มาแชร์แลกเปลี่ยนกันนะคะ บ้านนี้ 29 ก.ย.ค่ะ🥰🥰 นับวันรอ อยากเจอน้องมากๆค่ะ ขอให้แม่และน้อง แข็งแรงๆ คลอดน้องง่ายๆ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะแม่❤❤❤❤

พึ่งไปซาวด์มาเมื่อวาน จากกำหนดคลอด 13 กันยา แต่คุณหมอวัดขนาดลูกในครรภ์แล้วบอกว่ากำหนดคลอดเป็น 10 กันยาค่ะ

ยินดีค่ะแม่ๆ🥰🥰

22กันยาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย แม่อยากได้ลูกสาวแต่พ่ออยากได้ลูกชาย รอลุ้นวันที่15 ก.ค ค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่🥰เช่นกันนะคะๆ❤❤❤

14 กันยาคะ แม่ได้ลุ้นเพศ อีกแล้วหลังจากซาว ไปสองครั้ง ไม่เหนเพศเลยคะ

TapFluencer

กันยาค่ะ เริ่มอึดอัด หายใจยังอึดอัดเลยค่ะ นำ้หนักขึ้น 8 กิโลแล้วค่ะ

บ้านนี้ 18 ก.ย ค่ะ แตไปคลอดที่มาเล ไม่รู้หมอที่มาเลจะตรงกับหมอไทยไม่

ท้องทรงเหมือนกัน ผู้หญิงและแม่

ยินดีด้วยล่วงหน้านะคะ อีกๆม่กี่เดือนแล้วค่ะ สู้ไ นะคะ

26 กันยาจร้า อยากเห็นหน้าลูกไวๆแล้วเหมือนกันคร้า🥰🥰🥰

Câu hỏi liên quan