17 Các câu trả lời

ทำไมคุณแม่ไม่ฝากค่ะ คุณหมอจะได้ให้ยามากินค่ะจะได้บำรุงทั้งคุณแม่และคุณลูกจ้าเราจะได้รู้พัฒนาการของลูกน้อยด้วยค่ะ

ของเราก็ฝากตอน 26 สัปดาห์ 4วัน หมอก็บอกนะคะว่ามาฝากช้าไปถ้าเด็กเป็นอะไรหมอบอกไม่รับผิดชอบคะ

บ้านนี้ฝากกตอนอายุครรภ์20+6 คะ ตอนนี้ได้29+3แล้ว รีบไปฝากนะเเม่ยังทันได้ยาบำรุงมากินคะ

ขอบคุณมากค่ะ

TapFluencer

นีบฝากเลยจร้า​ ติดตามพัฒนาการ​ของเด็​จร้า​ ฝากที่อนามัยก้ได้ค่ะ

รีบไปฝากนะคะแม่ จะได้ยาบำรุงมากิน

รออะไรคะ?? รีบไปฝากค่ะ

แล้วทำไมไม่ไปฝากละค่ะ

เรียนค่ะ ต้องทำงานหาเงินด้วยนะค่าใช้จ่ายเยอะค่ะ