61 Các câu trả lời

ท้อง5เดือนเหมือนกันค่ะ แต่น้ำหนักขึ้นแค่3โลค่ะ

นัดครั้งต่อไปสงสัยแม่บ้านนี้ได้ตรวจเบาหวานแน่ๆเลยค่ะ😂น้ำหนักขึ้นเยอะเลย

3เดือน น้ำหนักไม่ขึ้นค่ะ มีแต่ลดอย่างเดียว

ตอนนี้ 5 เดือนเหมือนกันค่ะ ขึ้นมา 6 กิโลค่ะ

ตอนนี้ได้9เดือนกว่า นน.ขึ้นมา21โลแล้วค่ะ

5เดือนกว่าเหมือนกันค่ะ น้ำหนักขึ้น 6-7 โล

บ้านนี้4เดือนขื้นมา6โลแล้วค่ะ ท้องแรก

17วีคยังไม่ขึ้นเลยค่ะน้ำหนักเท่าเดิม

ก่อนท้อง33 ก่อนคลอดน้องน้ำหนัก55 ค่ะ☺️

ท้องที่ 2 อายุครรภ์ 27 w ขึ้นมา 4 กิโลค่ะ

บ้านนี้ 22 week น้ำหนักขึ้นมา 7 โลแล้วค๊า

Câu hỏi liên quan