น้องคว่ำเองไม่ได้

4เดือน14วันคว่ำเองยังไม่ได้เลย แม่เครียด😅

5 Các câu trả lời
Super Mom

ไม่ต้องเครียดนะคะ เด็กแต่ละคนไม่เหมือนกัน ทางนี้คว่ำเองหงายเองแบบคล่องๆก็ช่วงใกล้ๆ 5 เดือนนี่แหละค่ะ ตอนนี้ 5 เดือนแล้ว กำลังหัดยกก้นคลานค่ะ

บ้านนี้4เดือน21วัน น้องคว่ำ4เดือน14วัน ไปแล้ว1ครั้ง น้องป่วย ณ ปัจจุบันน้องยังไม่คว่ำเลยค่ะ

เดี่ยวก็คว่ำคะแม่ ให้เวลาเค้าหน่อย บางคนคว่ำ5เดือน 6เดือนก็มีคะ บางคนไม่คว่ำ นั่งเลยก็มีคะ

2y trước

ขอบคุณนะคะแม่

แล้วแต่เด็กจ้าแม่ อย่าเครียด แต่ลูกเราคว่ำได้ตอน3เดือนจ้า ตอนนี้4เดือน9วัน

Post reply image
2y trước

ขอบคุณค่ะแม่

Thành viên VIP

บ้านนี้น้องคว่ำเองตอน6เดือนค่ะ

2y trước

ค่อยโล่งใจไปหน่อยค่ะ

Câu hỏi liên quan