11 Các câu trả lời

กำหนดคลอด4พฤษภาคมเหมือนกันค่ะแต่ว่ามีอาการปวดท้องได้ประมาณวันสองวันแล้วเหมือนท้องบิดแต่เลือกที่จะผ่าคลอดค่ะหมอนัดอีกที่24ตรวจโควิดค่ะ25ผ่าคลอดเดือนเมษา

ผ่าคลอดเจ็บไหมค่ะแม่เราใกล้แล้วยังตัดสินใจไม่ได้เลยอยากผ่าแต่บางคนบอกมันเจ็บ

อาจจะเป้นการเจ็บหลอกค่ะแม่ ถ้าปวดไม่ไหว มีมูกใสด้วยแม่ไปหาหมอเลยนะค่ะ เพราะแม่ก็ใกล้จะถึงช่วงคลอดแล้วจ้า

เขาก็ปวดมาเมื่อคืนปวดร้าวลงไปข้างล้างพลิกตัวแทบไม่ได้ พึ่งจะมาปวดเมื่อคืนกว่าจะได้นอนเกือบเช้าเลย 35+6 กำหนดคลอด12 พ.ค

กำหนดวันเดียวกันเลยคะแต่ตอนนี้ท้องปั้นทั้งวันเลยคะแต่ไม่นานแต่บ่อยมาเป็นอะไรใหมคะ

ใกล้แล้วค่ะแม่ เตรียมตัวรอเลยจ้า รอมูกเลือด รึท้องปั้นถี่ๆ ปวดหน่วงท้องน้อย ก็ใช่เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะเจ็บแต่เมื่อวานครั้งเดียวตอนนี้ก็เงียบเลยค่ะ😊

มีอาการแบบนี้เหมือนกันค่ะ พอไปโรงพยาบาลปากมดลูกเปิด2เซนวันถัดไปคลอดเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะจะได้เฝ้าระวังถูกค่ะ หนูพึ่งเป็นไปเมื่อวานรอบนึงที่นี่ก็ไม่เห็นเจ็บขึ้นมาอีกค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ยังเงียบไม่รู้สึกอะไรเลยจ้า😅

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ บางทีเดินไปก็เดินกลับมาเหมือนเดิม 55555 🥹

บ้านนี้ก็เป็นค่ะปวดอยากเข้าห้องน้ำตลอด35+4

Super Mum

ไม่เป็นไรค่ะ แม่ดื่มน้ำมากๆ นะคะ

ไม่เป็นอะไรค่ะแม่

Câu hỏi liên quan