141 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะ นี่แท้งไป6 ท้อง ก่อนได้คนที่อยู่ในท้องมา ท้องนี้ก็มีเลือดออก ฉีดยากันแท้ง ทุกสัปดาห์ ตอนนี้ปลอดภัยแข็งแรงดีแล้วคะ

สู้ๆค่ะ บ้านนี้ก็แท้งมา 2 ครั้งแล้ว ท้องนี้ก็ดูแลเป็นพิเศษมากๆ สู้ๆไปด้วยกันนะคะ คุณแม่ ลูกของเราต้องแข็งแรงและปลอดภัย ❤️❤️

ขอนอกเรื่องนะค่ะ อยากถามว่าซื้อที่ฟังหัวใจมาจากใหนค่ะ ราคาเท่าไร อยากจะซื้อมาฟังค่ะ เพราะท้องที่แล้วก็แท้งไปค่ะ

อ่อ จ้า ขอบใจจ้า

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ​ เชื่อว่าท้องนี้ของคุณแม่ต้องแข็งแรงสมบูรณ์​จนถึงวันที่ได้เห็นหน้าน้องเลยนะคะ​ 😘

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ🥰

ครั้งที่แล้วแท้งเหมือนกัน ตอนนี้พยายามดูแลสุดๆ เป็นกำลังให้นะคะ ปล.ฟังทุกวัน ฟังแล้วสบายใจดีค่ะ

สู้ๆ​ นะค่ะ​ เป็นเหมือนกันค่ะ​ ตอนนี้กะท้องอยู่​ พยายามทำทุกวีถีทางให้เขาได้อยู่กับเราค่ะ

เราก็เคยแท้งปลายปีที่แล้วค่ะท้องใหม่ได้3เดือนสู้ๆนะคะแม่ เราเป็นเบาหวานก่อนตั้งครรภ์ค่ะ

เค้าเป็นsleค่ะ เลยมียาก ตอนนี้ก็กินยากดภูมิอยู่ ลุ้นกันไป💞

ยี่ห้อและรุ่นนี้ดีมั้ยครับ กำลังตัดสินใจซื้อรุ่นนี้อยู่ครับ รบกวนรีวิวหน่อยได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ หลังตรวจรอบ 3 เดือนเสร็จ จะต้องสั่งมาใช้บ้างครับ 😁

บ้านนี้ก็ซื้อมาแต่หาจุดไม่เจอ ไม่ได้ยิน พอไม่ได้ยินเลยไปซาวด์ก็เต้นปกติ แม่กังวล 55555

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ทีมแอดมินขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้นะคะคุณแม่ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกเลยค่า ❤

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ💞