36 Các câu trả lời

VIP Member

ได้ยินมาว่า ช่วยนะคะ แล้วก็คลึงเต้านมคลึงหัวนมก็ช่วยเร่งคลอดค่ะ

มีส่วนช่วยได้ ประมานนึงค่ะ แต่ถ้าเกินกำหนดต้องรีบไปหาหมอ รกจะเสื่อม

VIP Member

เคยอ่านมาเหมือนกันค่ะว่าช่วยได้ แต่ก็ขึ้นอยู่กับแต่ละคนด้วยค่ะ

VIP Member

ช่วยได้นะคะ ท้องแรก 39w หลับนอนกับสามีคืนนี้ พรุ่งนี้คลอดเลยค่ะ

ต้องให้สามีช่วยให้คุณแม่ถึงจุดสุดยอดนะคะ มดลูกจะบีบดีมากๆ 🤣🤣

VIP Member

หมอบอกว่าการมีเพศสัมพันทำให้มดลูกหดตัวทำให้เด็กออกมาค่ะ

แม่บ้านนี้มีเพศสัมพันธ์ตอน39wก่อนคลอด2วัน 39+2 คลอดเลยค่ะ

ลองคุยกับหมอนะคะ หมอก็มีวิธีเร่งคลอดของหมอเหมือนกัน

แม่นิ คิดได้ เราว่าไม่ช่วยเท่าไหร่นะคะ ลองแล้ว 🤣🤣🤣

VIP Member

ไม่ช่วยไรเลยค่ะบ้านนี้ก็ให้ช่วยแต่ก็เงียบกริบ 😆😆

Câu hỏi liên quan