82 Các câu trả lời

สู้ๆน่ะค่ะคุณแม่ นี่ก้อเสียไป 2ท้อง ตอนนี้ท้องที่3 เข้าเดือนที่8แล้วค่ะ

💖✌️สู้ๆนะคะ ทั้งคุณแม่และตัวเล็กต้องผ่านไปได้คะ ขอให้แข็งแรงๆนะคะ

บ้านนี้ก็ท้องที่5 แต่อยู่ครบหมดทุกคน สู้ๆนะค่ะขอให้น้องแข็งแรงค่ะ

เป็นกำลังใจไห้จ้า เคยแท้งเหมือนกันค่ะ ตอนนี้36วีคแล้วจ้า

สู้ๆนะคะ ขอให้ท้องนี้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และตัวน้อยค่ะ

สู้ๆนะ ทั้งคุณแม่และตัวเล็กเลย ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ดูแลตัวเองดีๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ

เป็นกำลังใจให้ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะค่ะคุณแม่คุณลูก✌️✌️✌️✌️😁😁😁😁❤️❤️❤️❤️❤️

สู้ๆๆนะแม่นะขอใก้น้องเเข็งแรงคุณแม่ด้วยนะค่ะ

Câu hỏi liên quan