10 Các câu trả lời

ปกติค่ะน้องที่บ้านเปนอาทิตก้มีแต่ต้งกินนมแม่อย่างเดียวนะค่ะหรือคุนแม่ลองทานนมเปรี้ยวก้ได้ค่ะลุกจะได้ถ่ายง่ายๆ

ปกติคะ ให้กินน้ำนมส่วนหน้าช่วยได้ลองบีบหัวนมว่าน้ำนมใสไหม. ถ้านมส่วนหลังจะออกสีขาวขุ่นคะ

ลูกบ้านนี้ถ่ายทุกวันค่ะ เพราะแม่บ้านนี้จะเน้นผักผลไม้เยอะหน่อยแล้วก็กินแต่ข้าวสวยค่ะ

ปกติจ้า ให้น้องกินนมส่วนหน้าเยอะๆ คือนมใสๆที่ออกมาตอนแรกๆน้องจะถ่ายปกติดีค่ะ

VIP Member

ถ้ากินนมแม่ถือว่าปกติค่ะ เห็นบางคนบอกนานสุด2อาทิตย์

ปกติค่ะ นมแม่ล้วน ย่อยง่ายไม่ค่อยมีกาก

VIP Member

ไม่เปนไรค่ะ ปกติดี

VIP Member

ปกติดีจ้า

VIP Member

ปกติคะ

VIP Member

ปกติค่ะ ลูกเราหายไปสองอาทิตย์ ตอนแรกก็ตกใจ หาความรู้จากหมอในยูทูปก็มีเยอะค่ะ ดูเยอะๆฟังเยอะๆจะได้ไม่เครียดและรับมือทันนะคะ เซริตว่าอาการปกติของทารกก็ได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan