82 Các câu trả lời

ยินดีกับแม่ด้วยนะคะขอให้น้องแข็งแรงสมบูรณ์ค่ะ เหมือนบ้านนี้เลยค่ะแม่บ้านนี้ 3 ท้องที่ผ่านมาแท้งหมดยังไม่ได้สักคนเลยค่ะตอนนี้กำลังวางแผนท้องที่ 4 แต่ยังรู้สึกกลัวอยู่ค่ะไม่ค่อยกล้าเลยกลัวว่าจะเป็นเหมือนเดิมแต่สองท้องแรกหมอไม่ขูดมดลูกให้นะคะ แต่หลุดท้องที่ 3 หมอเพิ่งขูดมดลูกค่ะเพราะเปลี่ยนโรงพยาบาลไปเมื่อต้นเดือนมีนาคมค่ะรอบเดือนมาแล้ว 3 รอบขอแฟนบอกสิ้นปีค่อยว่ากันค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงนะคะคุณแม่ สู้ๆค่ะ เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ บ้านนี้ก็แท้งมาแล้ว 2ครั้ง ตอนนี้กำลังได้ 7W1D ฉีดยากันแท้ง และลางานนอนยาวมาตั้งแต่ 5Wค่ะ สู้ไปด้วยกันนะคะ หัวอกคนอยากมีลูก ❤️❤️ คุณแม่มีเคล็ดลับหรือคำแนะนำอะไร บอกแม่ได้นะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ท้องนี้บ้านนี้ไม่กินยาหรือฉีดยากันแท้งอะไรทั้งนั้น เพราะท้องที่4ทั้งกินและฉีดยังไม่อยู่เลยค่ะ ท้องนี้ปล่อยตามธรรมชาติเลย ถ้าเค้าพร้อมเค้าก็ต้องรอดด้วยตัวเค้าเองค่ะ💞. แค่ไม่คิดมาก อารมณ์แจ่มใส่🤣

เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่ เคยแท้งเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ท้อง25วีคแล้วค่ะ เราจะผ่านไปจากจุดเดิมให้ได้นะคะ

สู้ๆเหมือนกันเลยค่ะ ท้องที่4แล้ว ก่อนหน้านี้แท้งไป1ท้องนอกมดลูก1 ท้องนี้เราจะสู้ไปพร้อมกับลูก

เหมือนกันเลยค่ะ สู้ๆนะค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ เราก็ท้องที่5 4 ท้องก่อนหน้านี้เป็นท้องลมหมดเลยคะ ตอนนี้ตัวเล็กในท้อง 4 เดือนแล้วคะ

ขอให้น้องแข็งแรงค่ะ

เป็นกำลัง​ใจ​ให้นะคะ ก่อนหน้านี่ก็แท้ง 3 ท้อง ตอนนี้เราได้ 8w แล้วเห็นตัวน้องครั้งแรกดีใจมาก

คุณแม่มีเคล็ดลับในการให้น้องติดมั้ยคะ. เราก็แท้งไป2ครั้งแล้ว..ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ

สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้ นี้ก้อท้อง2ค่ะ ท้องเเรกก้อแท้ง ตอนนี้14วีคกว่าเเล้วค่ะ.☺️

เราก็แท้งมา4ครั้งละค่า ตอนนี้กำลังตั้งท้องครั้งใหม่ แอบๆกลัว เหมือนกันจ้า

สู้ไปพร้อมๆกันนะคะ

บ้านนี้ก็อยากให้พ้นไตรมาสแรกจังเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงมั้งแม่และลูกนะค่ะ

Câu hỏi liên quan