89 Các câu trả lời

VIP Member

ของเราซาวด์ครั้งแรก 2 เดือนกว่า ยังไม่เท่านี้เลยค่ะ

บ้านนี้เป็นพาหะธารัสซีเมียเหมือนกันค่ะ สุ้ๆค้ะ

บ้านนี้พ่อเป็นแม่ไม่เป็น หมอบอกไม่อันตรายจร้าา

บ้านนี้คุณพ่อเป็นค่ะเป็นเเค่ภาหะไม่อันตรายค่ะ

3w หรือ 3 เดือนคะคุณแม่ ของเรา 7w ยังไม่เจอน้องเลยค่ะ

3เดือนแล้วค่ะ ใส่ผิด ☺️☺️

แม่ตกลง3วีคหรือ3เดือน ทำไมเป็นตัวแล้ว

แม่ก็งงเพราะแม่บอก3w

บ้านนี้ก็เป็นค่ะเป็นทั้งคู่เลยพาหะเลือดจาง

3วีคน้องน่าจะเป็นไข่แดงอยู่นะคะ 3เดือนรึป่าว

แม่เป็นพ่อไม่เป็นก็ไม่เป็นไรค่ะ เราก็เป็นพาหะเหมือนกัน กินยาบำรุงเยอะๆนะคะ

บ้านนี้แม่ไม่เป็นแต่พ่อเป็นกลัวมากเลยค่ะ

บ้านนี้เป็นทั้งคู่ โชคดีสายพันธ์เดียวกัน

Câu hỏi liên quan