89 Các câu trả lời

VIP Member

เป็นก็เป็นพาหะค่ะ น้องออกมาได้3เดือนแล้ว เเข็งแรก ปกติทุกอย่างเลยค่ะ #ไม่ต้องกังวลนะแม่

VIP Member

ทางนี้ก็ตรวจเจอคร่า ถ้าคุณพ่อไม่เป็นก็ไม่มีผลกับน้องคร่า แค่เลือดจางไม่มีอะไรมากจ้า

VIP Member

ไม่น่าใช่ 3w นะคะ ตอนเราซาวครั้งแรกที่รู้ว่าท้อง 7w ยังไม่เป็นรูปเป็นร่างเลย 😂

ใส่ผิดค่ะ ตื่นเต้น ☺️

เป็นเหมือนกันค่ะชนิดไม่รุนแรงแต่พ่อไม่เป็นลูกออกมาตัวเหลืองเข้าตู้อบคืนเดียว

เราก็เป็นเหมือนกันค่ะแต่ดีพ่อเลือดกรุ๊ปโอ หมอบอกพ่อช่วยได้เยอะเลย เลือดพ่อดี

แม่บ้านนี้ก็เป็นคะแต่ของพ่อไม่เป็นลูกเลยจะไม่ติกจ้า..แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ต้องรอผลตรวจเลือดแฟนอาทิตย์หน้า แอบกังวลเหมือนกันค่ะ

บ้านนนี้แม่ก็เป็นค่ะ ตรวจเลือดพ่อแล้วปกติดีค่ะ สู้ๆน่ะค่ะ ไม่ต้องกังวล

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนคลอดหมอบอกว่ามีโอกาสตกเลือดสูง สู้ๆค่ะแม่

บ้านนี้ก้เป้นเหมือนกันคะ​ รอผลคุณพ่อเหมือน​ ภาวนาตลอดให้ลูกแข็งแรง​

Câu hỏi liên quan