30 Các câu trả lời

อัพเดตกันค่ะแม่ๆ วันนี้ไปหาหมอ ปากมดลูกเปิด1cm. ไม่มีอาการใดๆ โดนกระตุ้นคลอดไป นัดอีกที29ก.ย. ถ้ายังไม่คลอดหมอจะผ่าแล้วค่ะ 😂

บ้านนี้คลอดตอน 39+2 วันที่ 12 ก.ย. 😂 ความสุขของการรอ ปัจจุบันนอน ชม.บ้าง 2 ชม.บ้าง แต่มองแล้วมีความสุข อีกนิดเดียวแล้วแม่ สู้ๆนะ

สู้ๆค่ะแม่🥰

โดนกระตุ้น 1 รอบค่ะ มีมูกเลือดออก แต่ไม่เจ็บท้อง ไม่มีน้ำคล้ำ ควรไปหาหมอที่โรงพยาบาลไหมค่ะ

ถ้าวันที่โดนกระตุ้นคลอดจะมีมูกเลือดค่ะ อาจจะ1-2วัน แต่ถ้ามีเลือดออกเยอะควรไปหาหมอค่ะ

บ้านนี้29ค่ะ เงียบอยู่เลย แต่ปากมดลูก​เปิด1เซน นอนรพ.1คืน ยังไม่เจ็บท้อง หมอให้กลับบ้านค่ะ

คลอดง่ายๆนะคะแม่🥰

บ้านนี้39+4แล้วค่ะยังไม่มีท่าที่อะไรเลยค่ะอยากแตกแล้วค่ะเป็นกังวลยู่นิดๆค่ะ

รออีกนิดเนาะแม่ สู้ๆค่ะ🥰

บ้านนี้วันนี้ไปหาหมอมา หมอบอกว่า มดลูกเปิด1เซน แต่ไม่มีอาการเจ็บท้องเลย.

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ กำหนด 9 กันยา คลอดจริง 11 กันยา ความเจ็บปวดที่งดงาม 😊🤗💞

ขอบคุณค่ะ😊 ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

นี่ก็รอยุเลย เลือดออกไป รพ.แต่ช่องคลอดเปิด1cm. หมอให้กลับบ้าน

อีกไม่ถึงอาทิตย์แน่ค่ะแม่😁

บ้านนี้ไปกระตุ้นมาแล้วคะ 39+5วัน แล้ว ยังเงียบอยู่

แอบกลัวเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 39w+4d กำหนด28 กันยา ยังไม่แตกเลยจ้า อยากแตกแล้ว

เหมือนกันเลยจ้า บ้านนี้หมอนัด29 กันยา แต่ให้ผ่าคลอดวันที่1 ตุลา ตื่นเต้นไม่อยากผ่า แต่น้องไม่ยอมออก😂

Câu hỏi liên quan