29 Các câu trả lời

38วีค5วัน มีท้องแข็งปวดเตือนแต่ไม่ถี่ รอลุ้นนทุกวันเลยยย 🤗🤗

ลุ้นๆไปด้วยกันค่ะแม่

บ้านนี้ครบกำหนดคลอดพรุ่งนี้แล้วคร้า ยังไม่มีวี่แววจะแตกเลย 🤣🤣

รอต่อไปค่ะ อยากคลอดเองแต่คงจะได้ผ่าคลอดแทน🤣🤣🤣

TapFluencer

ทีมกรกฎาคมเหมือนกันค่ะป้าหมอนัดผ่าวันที่6ก.ค.ท้องแรกหนูแฝด😊

เอาอีกเลยค่ะแม่เผื่อฟลุ้ค555

บ้านนี้ต้องผ่าฉุกเฉินตอน39w5d คลอดเองไม่ได้แถมครรภ์เป้นพิษ

สู้ๆนะคะคุณแม่ เก่งมากเลย

วันนี้ครบ41จ้า ไปหาหมอวันจันทร์นี้แล้ว ไม่ยอมออกจริงๆ

ออกแล้วคร้า 41+1จ้า หนัก3700เลยคะ

40+5แล้วยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ อยากแตกจะแย่แล้ว

สงสัยน้องจะชอบอยู่ในนั้นค่ะแม่😂

39 1 เหมือนกันค่ะ ท้องสอง ยังเงียบอยู่เลย

อดทนอีกนิดค่ะแม่ ใกล้แล้วว

วันนี้คลอดจ้า41+1 เร่งคลอดทรมานมากคะ🥺🥺🥺

คลอดรึยังคะแม่ ขอให้แม่กับลูกแข็งแรงนะคะ

บ้านนี้39 6จ้า ท้องแรกไม่ออกโดนยาเร่งจ้า

เก่งจังเลยค่ะแม่ บ้านนี้จะทนไม่ไหวแล้ว😂

VIP Member

บ้านนี้พึ่งคลอดเมื่อวานเลยค่ะแม่ 41+2

เก่งจังเลยค่ะแม่ แข็งแรงทั้งคู่นะคะ

Câu hỏi liên quan