23 Các câu trả lời

บ้านนี้อีก5วันก็ครบกำหนดคลอดแล้ว แต่ยังไม่มีวี่แววที่น้องจะออกมาเลย พรุ่งนี้หมอนัดตรวจครรภ์

39+3 วันนี้โดนกระตุ้นไป พรุ่งนี้หมอให้ไปนอน รพ. เพื่อกระตุ้นออก แม่คงไม่รอดยาเร่งแน่นอน

บ้านนี้คลอดน้องตอน39วีค6วันเหมือนกันคะตอนนี้คลอดน้องด้าย4วันแล้วคะ

39+2บ้านนี้ยังเงียบยุเลย กำหนดคลอด30กันยา 28 หมอนัด อยากแตกแล้วจร้า

บ้านนี้กำหนดคลอด24กันยาค่ะตอนนี้เงียบกริบอาการอะไรก็ไม่มี

39+2เงียบเหมือนกันค่ะ ไปหาหมอมะเช้าโดนกระตุ้นก็ยังเงียบค่ะ

39+6 เหมือนกันค่ะ ถ้ายังเงียบสัปดาห์หน้านัดเจาะน้ำคร่ำค่ะ

39+6เหมือนกันเลยค่ะ มีแค่เจ็บเตือน น้องยังไม่ออกมาเลย😁

บ้านนี้40+1แล้วค่ะมีแต่เจ็บเตือนไม่เจ็บจริงสักที

39+4ก็เงียบเหมือนกันค่ะปากมดลูกยังไม่เปิดเลย

Câu hỏi liên quan