19 Các câu trả lời

39+4เหมือนกันคะกำหนดคลอด25ธันวายังไม่มีวี่แววเลยคะ ยังไม่ได้โดนกระตุ้นเลยสักรอบ

จะถึงกำหนดแล้วค่ะแม่

TapFluencer

เหมือนกันค่ะ 39 3 กระตุ้นไป2รอบ บอกปากมดลูกเปิดยังไม่ถึงเซนเลย😂 กำหนดคลอด26 ธันวา

จะถึงกำหนดแล้วน้องไม่ยอมออกเลย ไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ😂

39+5 ยังไม่โดนกระตุ้น เงียบมากถ้ายังไม่คลอด หมอนัดไปคลอด28แล้ว กลัวโดนเร่งคลอด

กลัวโดนเร่งเหมือนกันจ้าแม่

39+4เหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด25 ถ้าไม่คลอดก่อน บ้านนี้หมอนัดเร่งคลอด25นี้เลยค่ะ

บ้านนี้ไปหา 39 วีค 3วัน ไปหาหมอมะวานยังไม่ได้ยากระตุ้นเลยคะ

หมอคงรอ40วีคค่ะแม่ บ้านนี้ก็ไม่ให้ยาเร่งเลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะ39+2กระตุ้นไป2รอบปากมดลูกก็ไม่ยอมเปิดคะ

อยากคลอดมากคะนอนร.พมา2วันแล้วยังเงียบกริบอยู่เรย

40wบ้านนี้กำหนดคลอดวันนี้แต่ยังเงียบเลยค่ะ

กระตุ้นรอบ2 ปากมดลูกไม่เปิดเพิ่ม หรอ คะ แม่

บ้านนี39+3ปวดท้องหน่วงๆปวดจิมิมากกก

เราคลอดไปเมื่อวานแทบขิตเลยค่าา🥹