มาช้าแต่มานะ

39+1 สวัสดีคะ หนูชื่อด.ญ ณัฏฐกมล ชื่อเล่นชื่อน้องดัชมิลล์คะ คลอดวันจันทร์ที่25พ.ค63 เวลา11:09น. น้ำหนักแรกคลอด3,020กรัมคะ หนูไม่ยอมกลับหัวอยู่ท่าก้นลุงหมอเลยให้แม่หนูผ่าคลอดค่ะ หนูออกมาแข็งแรงมากคะ ไม่เหลือง หมอฉีดยาให้หนูร้องเอ๊ะเดียวที่เหลือหลับคะ หนูออกมาแรกๆไม่งอแงเลยคะกินแล้วก็นอน แม่หนูก้แข็งแรงดีไม่เจ็บแผลผ่าเลยคะ ตอนนี้หนูได้1เดือน26วันแล้วคะ หนัก4,610กรัม ดื้อมากๆเลยติดแม่มากเลยคะ หนูหิวตลอดเวลาคะแม่ไม่ให้กินก้โวยวาย รูปตอนแรกเกิดกะตอนนี้

มาช้าแต่มานะ
1 Trả lời

น่ารักสุด