153 Các câu trả lời

เหมือนกันเลย ท้องเเรก ยากมาก น้องน้ำหนักเท่ากันเลย เเต่เด็กออกมาตัวเล็กมักกินเก่ง 😅 ของเราผ่านมา5เดือน10โลกว่า นมเเม่อย่างเดียวเลย อุ้มเเทบไม่ไหว😅

เดี่ยวก็คงเป็นเหมือนกันคะ😂 ทารกตัวเล็กน้ำหนักน้อย มักกินเก่ง เเต่ต้องรอเวลาสักพัก

ยินดีด้วยคะน้องน่าชังมากเลย บ้านนี้ได้38w แล้วคะ บองหมอว่าจะคลอดเอง ไม่รู้จะคลอดเองได้ปาว ท้องเเรกเหมือนกันคะ แอบกังวลยูคะ

สู้ๆค่ะถ้าคลอดเองได้อยากให้ลองคลอดเองนะคะฟื้นตัวเร็วมากค่ะแม่ บ้านนี้เชิงกรานแคบเหมือนกันหมอยังชมเลยว่าเก่งมากสู้สุดใจจริงๆ😊

แม่ขอขอบคุณทุกๆคอมเม้นเลยนะคะแม่อาจจะตอบได้ไม่หมดเพราะจะตอบข้อความเดิมไม่ได้ ขอบคุณที่เอ็นดูน้องนะคะ🥰🙏🏻

ก็เขาก็เชิงกรานแคบเหมือนกันค่ะ แต่น้องออกมา4 กิโล ต้องใช้เหล็กงอดึงออกมา แผลฉีกขาดเยอะมากค่ะ

โห่ของแม่2โลยังเจ็บขนาดนี้แม่4โลคงเจ็บเลยนะคะ😊

จมูกน้องพุ่งมาก..น่าเกลียดน่าชังมากเลยค่ะ..ขอให้ลูกเราด้ายจมูกแบบนี้ด้วยเทอญ 😁😁😀😀🙏🙏

ขอบคุณค่ะ ขอให้สมปรารถนานะคะ🙏🏻🥰

หว่างไปได้คลอดแล้วโชคดีจัง เรานิอยากคลอดแล้วแต่เดือนก.ค.นุค่ะ

อดทนนะคะอีกแปปเดียว🥰

จมูกชัดมาก มองที่แรกคิดว่าใช้แอพ ลูกเรานี่แอบไว้หมดเลย

ขอบคุณค่ะแม่

น้องน่ารักมากเลยคะคุณแม่. ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ😊

VIP Member

หน้าตาจิ้มลิ้ม จมูกโด่งเชียว น่าร้าาากอ่ะ ยินดีด้วยค่ะแม่

VIP Member

หน้าเกลี้ยงมากเลย คุณแม่ทานอะไรตอนท้องรึป่าวคะ เอ็นดูมากก

ไม่เลยจ้า น้ำมะพร้าวยังไม่ทานเลยค่ะแม่ ส่วนตัวคิดว่าน่าจะอยู่ที่พยาบาลเค้าล้างไขให้นะคะแม่เพราะแม่ไม่ได้ทานหรือบำรุงอะไรเลยค่ะทานปกติเลย