9 Các câu trả lời

บ้านนี้40+3เมื่อเช้ามีน้ำใสๆไหลแต่ม่เยอะและก้มีเลือดสีน้ำตาล​ พอตอนเย็นมีมูกเลือดออกและปวดท้องทุก10-15น.แต่ปวดแปบๆคะ

แม่รีบไปหาหมอนะคะ เหมือนจะคลอดเลย

บ้านนี้39w5d ปวดเตือนทุกวัน มาเป็นอาทิตย์ๆแล้วค่ะ😭 กำหนดคลอด16สิงหา เลยมาแล้ว😅 มีนัดกับคุณหมออีกทีพรุ่งนี้ค่ะ

บ้านนี้นัดเร่งคลอดพุธนี้ค่ะ ไม่อยากผ่าเลยขอเร่งดูก่อน กังวลมากค่ะกลัวโดนผ่า

38+3 w มาบ่นด้วยคนค่ะ อึดอัดมากแล้ว เพิ่งเริ่มท้องแข็งเจ็บเตือนจ้าวันละรอบสองรอบเอง

บ้านนี้ปั้นบ่อย แข็งบ่อยแต่ไม่สม่ำเสมอค่ะ

38+6วีคค่ะ ไร้วี่แววอาการเตือน ท้องแรกด้วยค่ะเจ็บเตือนเป็นยังไงหรอคะแม่ๆ

ขอบคุณค่ะ จะได้สั่งเกตุอาการถูก

39 w. ยังเงียบอยู่เลย อยากแตกแล้ว แต่เหมือนลูกไม่ค่อยจะเป็นใจ 😅

จริงค่ะแม่ สงสัยในท้องอิ่มอุ่นลูกเลยไม่อยากออก

38+1 อยากแตกแล้วเหมือนกัน ลูกเงียบเว่อ ไม่มีสัญญาณเตือนใดๆ 😆

บ้านนี้เตือนบ่อยค่ะ บ่อยจนแม่ชักงง555

กำหนดคลอดเดือนนี่เหมือนกันค่ะแม่ บ้านนี่อายุครรภ์38+5ค่า

เท่ากันเลยค่ะแม่

บ้านนี้36+4แต่จะขอคุนหมอผ่า29นี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ใกล้แล้ว

Câu hỏi liên quan