42 Các câu trả lời

บ้านนี้เป็นแบบเจ้าของโพสต์​เลยค่ะ​ แตกอีกที​ 39+6 ค่ะ​

ว้าวววว ขาดไปวันเดียว ครบ 40วีคเนอะแม่ ยินดีด้วยนะคะ 🥰

กำหนด28ตุลาคม ก็ยังไม่แตกเลยค่ะแม่😂อยากเจอน่าแล้ว

ห่างกันวันเดียวเองค่ะ รอกันวนไปค่ะแม่ 😄

VIP Member

กำหนด30 ต.ค.ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากเจอหน้ามากกกก💕

อยากเจอเหมือนกันค่ะแม่ อีกอย่างทางนี้น้องตัวใหญ่ แม่กลัวจะคลอดเองไม่ไหวค่ะ 😄

29 ตุลาเหมือนกันค่ะ เงียบกริบมากกอยากคลอดแล้วว

ลุ้นทุกวันค่ะ ลุ้นจนท้อ😂

บ้านนี้กำหนดคลอด 31 ต.ค ไม่มีวี่แววเหมือนกันจ้า

จ้า😊🥰

บ้านนี้นัดคลอด31ตุลาค่ะมีเจ็บเตือนบางแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็เตือนบ่อยค่ะแม่ แต่ไม่ยอมเจ็บจริงซะที แม่อยากแตกมากแล้วค่ะ 😄

38+3w กำหนดคลอดวันที่3 พ.ย มีเจ็บเตือนบ้างเเล้วคะ

บ้านนี้ก็เตือนค่ะแม่ แต่ไม่มีทีท่าจะคลอดเลยค่ะ 😅

บ้านนี้กำหนดคลอด21ตุลา40+1วีคหมอนัดผ่า24ตุลาค่ะ

ขอบคุณเช่นกันค่ะ ❤️

38+4 weeks กำหนดคลอด 1 พ.ย. ก็ยังไม่เจ็บท้องเลยค่ะ

อีกนิดเดียวค่ะแม่ ใกล้ได้เจอกันแล้ว 🥰

กำหนดคลอดพรุ่งนี้เเต่ยังเงียบกริบจ้าา

ลุ้นกันต่อค่ะแม่ 😄