11 Các câu trả lời

37+6แล้วค่ะเมื้อคืนวันที่4มีมูกใสออกมาค่ะแต่ยังไม่เจ็บท้องเลยค่ะไม่รู้ว่าควรไปหาหมอดีไหนค่ะท้อง2เหมือนกันค่ะ

ออกแล้วค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะบ้านนี้แตกแล้วค่ะผ่าคลอดปากมดลูกไม่ยอมเปิดเพิ่มคุณพ่อเลยให้ผ่าเจ็บ2ต่อเลยค่ะ

ลูกตัวโตออกเองไม่ได้ออกมาก้อ4335gเลยค่ะ☺️

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ บ้านอื่นแตกกันหมดแล้ว เราก็รอเจอ สงสัยกลัวโควิดมั้งค่ะไม่ยอมคลอดเสียที

38+2 เงียบกริบค่ะ5555 ไม่มีอาการอะไรเลย แต่อิแม่ตื่นเต้นมากตั้งหน้าตั้งตารอ

บ้านนี้ 39 สัปดาห์ 1วัน น้องยังไม่อยากออกมาเลย ได้แต่รอๆๆๆๆ

39สัปดาห์5วันยังไม่คลอดเหมือนกันค่ะอยากแตกแล้ว

ใช่ค่ะแม่พร้อมแล้วแต่ลูกไม่คลอดสักที

38+2แล้วค่ะ ลุ้นทุกวัน ท้อง3ปกติพี่เขาคลอดละ

บ้านนี้ 38 เต็ม หมอนัดเร่งคลอดให้เลยคะ

ถึงเวลาเดี๋ยวน้องก็ออกค่ะ สู้ๆนะคะแม่

ขอบคุณ มากๆๆ นะคะ

ท้องแรกคุณแม่คลอดตอนกี่สัปดาห์คะ

อ่อออ สู้ๆนะคะ

Câu hỏi liên quan