82 Các câu trả lời

บ้านนี้ 37+6 ค่ะ กำหนดคลอด 19 กค. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ กลัวมากเลยตอนนี้ มีปวดเตือนแค่นิดๆเองค่ะ แต่ท้องแข็งบ่อย น้องดิ้นเบาลง แม่อยากแตกมากๆแล้วจ้า อยากเจอหน้าลูกแล้ว

เท่ากันเลยคะ 38w วันนี้ไปตามนัดปกติหมอขอตรวจภายในปากมดลูกเปิด3ซ.แล้วคะ หมอถามอยากคลอดเลยไหมตอบทันทีคลอดเลยคะ ....นัดแอดมิดเร่งคลอดเช้าพรุ่งนี้เลยคะ

#37 w กำหนดคลอด25 กค. นี้ค่ะ แม่อยากแตกแล้ว มีอาการเจ็บท้องน้อยบ่อยมาก ท้องแข็งบ่อยมาก เข้าห้องน้ำบ่อยมากๆ ค่ะ

24กค.ค่ะบ้านนี้ อาการเดียวกันเลยค่ะ พึ่งท้องแข้งมากๆได้2วันแล้ว ฉี่วันละ10กว่ารอบ สู้ๆไปด้วยกันค่ะ

37+6ค่ะ นะตอนนี้คือดิ้นแรงมาก นอนไม่หลับเลย ดิ้นทีร้าวลงจิมิ พึ่งหนักวันนี้วันแรก คิดว่าน่าจะใกล้แล้ว 😂

19ก.คเงียบสนิทเลยค่ะมีแค่เจ็บเตือนให้ตื่นเต้น แล้วก็หายไปเลย อิแม่อยากแตกแล้วอึดอัดเต็มทีค่ะ😅

VIP Member

18 กค. จ้า อยากแตกแล้วค่ะ ตอนนี้ยังไม่มีอาการเจ็บเตือน มีเเต่ท้องเเข็ง

บ้านนี้กำหนด15กค. อยากแตกเต็ม​ที่เเล้วค่ะ ไม่ไหวปวดเมื่อย​ไปทั้งตัว.

21 ก.ค ค่ะ ไม่มีวี่แววว่าจะแตกเลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยยย อยากแตกมาก😂

แม่บ้านนี้ 38wกำหนด18ก.คค่ะ อยากแตกแล้วมีอาการเหมือนจะแตกตลอดเวลาค่ะ

17กค. เหมือนกันค่ะ อยากเจอหน้าจะแย่แล้ว แต่ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ