139 Các câu trả lời

น้องดิ้นฝั่งไหนค่ะซ้ายหญิงขวาชายจากประสบการณ์จริงคุนแม่เพิ่งคลอดน้องผู้หญิงออกมา4เดือนกว่าแล้วค่ะ

บ้านนี้ แค่ 26 วีคค่ะ ซาวมา 3 ครั้งแล้ว ไม่เห็นเพศเหมือนกัน แอบทะเลเน กองก้นให้หมอดูอีกต่างหาก >

ท้องแหลมๆ ยาวๆ ผู้ชาย ท้องกลมๆ ผู้หญิงค่ะ ไม่ได้เชื่อคำโบราณ แต่มีผู้ชาย1 คน ผู้หญิง 1 คน ค่ะ

ไม่ยอมให้เห็นเพศเลย ญ แน่ๆคะ ของเราเพิ่งมาเห็นเพศตอน 6เดือน ซาวด์ทุกเดือนปิดทุกเดือน 🤣

ถ้าซาวแล้วไม่เห็นไข่น้อยๆ ซาวยังไงก็ไม่เห็น เดาไว้ก่อนเลยว่าต้องเป็นผญ.คะ🥰🥰

เราสะดือแบบนี้เป็นท้องกลมมีแย่คนทักว่าบะได้ผู้หญิงแต่พอคลอดมาได้ผู้ชาย

หน้าจะเป็น ผญ.นะค่ะ ท้องเราก็เป็นแบบนี้เพิ่งจะไปซาวด์เพศน้องมาเป็น ผญ.ค่ะ

ลักษณะท้องคล้ายๆกับบ้านนี้เลยค่ะ เดาว่าผู้หญิงเหมือนกันค่ะ

น่าจะ ผู้ ญ นะคะ ท้องกลม ต่างกับเรา ท้องแหลม ได้ผู้ ช ค่ะ

เดาไม่ได้ค่ะ !!!?แม่ต้องไปซาว4มิติ ถึงชัวร์ค่ะ!!!????? ท้องกลม ผช

Câu hỏi liên quan