10 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็โดนกระตุ้นค่ะ แต่ยังไม่มีวี่แววจะแตกเลย แต่ปวดหน่วงปวดเหมือนท้องเมนส์มากๆ ท้องแข็งถี่บ่อยด้วยค่ะ วันพุธนี้หมอนัดไม่รู้ปากมดลูกจะเปิดมั้ย😂

ปกติหมอเขากระตุ้นแบบไหนหรอคะพอดีท้องแรกกำหนดคลอด8ก.ยไม่มีวีแววจะออกเลยค่ะเลยมาหาความรู้จะได้เตรียมตัวถูกค่ะ

แค่ สะกิด ขยายปากมดลูกค่ะ

บ้านนี้39วิค3วันถ้ายังไม่ออกวันที่5โดนกระตุ้นค่ะ คุนเเม่เจ้บมั้ยคะ ตอนกระตุ้นมีอาการยังไงบ้างคะ

คลอดยังค่ะ เพิ่งเห็นเม้น

โดนกระตุ้นเจ็บมากมั้ยค่ะบ้านนี้ใกล้คลอดแล้ว

กระตุ้น เจ็บนิสนึงค่ะ แต่หลังกระตุ้น จะมีเลือด ออก แล้วปวดท้อง เหมือนเป็นเมนส์ค่ะ

บ้านนี้ กำหนดคลอด10กันยา ยังเงียบอยู่เลย

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ แข็งแรงเร็วๆนะคะ

แข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆนะคะ

บ้านนี้กำลังนั่งปวดท้องเลยค่ะ

คลอดมะวานเช้ามึดจ้าา

แม่มีอาการยังใงบ้างค่ะ

หลังกระตุ้น มี มูกเลือดออก และปวดท้อง เหมือนเป็นเมนส์ค่ะ ใช้เวลา 1 วัน ก็ น้ำคล่ำแตก แล้ว ปวดหนัก 1 ชั่วโมง แล้วคลอดทันที

หมอนัดเหรอคะแม่

กลับบ้านก่อนค่ะ แล้วกลับไปนอนโครงพยาบาล ช่วงค่ำๆ แล้ววันอีก 1 วัน คลอด ค่ะ

Câu hỏi liên quan