22 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ 3 ม.ค ยังเงียบอยู่เลยค่ะแอบอิจฉาแม่ๆบ้านอื่นที่แตกแล้ว

บ้านนี้แตกแล้วค่ะ จบที่37 3week มีอาการน้ำเดิน กำหนด13 มกราคม ค่ะ

น้ำเดินคือน้ำคร่ำแตกค่ะแม่

บ้านนี้วันที่3ม.ค.66หมอนัดเร่งคะ เพราะมีมีโรคประจำตัว ท้องสองคะ

บ้านนี้ 3 ม.ค 39 สัปดาห์ 2 วัน มีแต่มูกใส ไม่มีอาการอื่นๆเลย

VIP Member

เจ็บเตือนมาหลายอาทิตย์แล้วค่ะ แต่ยังไม่มีแววมาสักที

เรา30 มกรา เริ่มเจ็บเตือน เท้าบวมนิดๆ ลุกแทบไม่ไหวเรย

บ้านนี้ 13 มกราคม 38 วีค ยังไม่มีวี่เเววจะคลอดเลยค่ะ

เรามีอาการแบบนี้เลยตอนนี้คลอดแล้ว

ทางนี้38+4เงียบเลยมีแค่มูกไสๆออก

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

Câu hỏi liên quan