37 Các câu trả lời

38วิคเหมือนกันค่ะยังไม่แตกเลย ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ.

เหมือนกันเลยค่ะอยากแตกแล้วแต่ยังเงียบอยู่เลย38 2

38w2d ยังเงียบอยู่เลยคะ แม่ยังมาทำงานปกติอยู่เลย 😅

บ้านนี้ 38 กับ 5 วันแล้ว น้องยังไม่อยากออกมาเลย 🤣🤣

38 1 บ้านนี้ยังเงียบอยู่มีอาการแต่ไม่ยอมแตก

บ้านนี้39+2 ยังไม่แตกเลยไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้ 39 6 ยังไม่มีวี่แววเจ็บเลยค่ะ😂

38+1 วันนี้มีเมือกใสออก ไม่รุว่าใกล้ยัง

บ้านนี้38w1d แล้วค่ะยังเงียบอยู่เลย😊😊😊

40 1ยังไม่คลอดเลยค่า มีแค่อาการท้องปั้น

ได้ไปหาหมอ หรือหมอแนะนำอะไรบ้างมั้ยคะแม่

Câu hỏi liên quan