5 Các câu trả lời

เจ็บตอนรอคลอด ให้มดลูกเปิด 10 เซนก่อน ถึงจะเข้าห้องคลอด ของเราโดนเจาะน้ำคร่ำ (น้ำไม่เดินค่ะ)โดนกรีดด้วย เบ่ง2-3 ที ยาวๆ พอลูกออกก็หายเจ็บเลยค่ะ แล้วหมอจะเย็บปากแผลเราอีกที ความรู้สึกตอนเย็บนี้ เจ็บๆเสียวๆ แต่ก็ไม่เจ็บขนาดนั้น

น่าจะฉีดนะคะ​ ไม่แน่ใจกลัวมากคะ

😀เจ็บมากคะแต่ทนได้ แม่ไม่มีอาการอะไร หมอเร่งคลอด

ขอบคุณค่ะ🥰🥰

เจ็บตอนรอคลอค่ะ ลูกพ้นท้องมาก็ไม่เจ็บแล้ว

ขอบคุณค่ะ 🥰

เจ็บสุดๆค่ะแต่ก็พอทนได้สู้ๆค่ะ

ขอบคุณค่า🥰

กลัว กังวลเหมือนกันค่ะ ท้องแรก

สู้ๆค่ะ สู้ไปด้วยกัน😂