5 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด20ก.ย พร้อมหิ้วมากค่ะแม่😆💙

บ้านนี้เจ็บเตือนทุกวันเลยค่ะ ตั้งแต่20สค. บางวันเจ็บหลายรอบ บางวันรอเดียว

VIP Member

บ้านนี้22กันยาค่ะ37+6w นับวันรอเลยค่ะ

แม่คนอื่นกำหนดคลอดวันเดียวกัน แต่เค้าคลอดไปก่อนแล้ว เห็นแล้วก็ตื่นเต้น เมื่อไหร่จะถึงตาเราบ้างน้อออ คิดแล้วก็อยากเห็นหน้า อยากหอมแก้ม อิอิ ยิ่งฝันว่าได้คลอดแล้ว ยิ่งตื่นเต้นค่ะ จากที่เคยกลัวเจ็บท้องก็ไม่กลัวแล้ว กลับกลายเป็นว่าอยากเจอหน้ามากกว่ากลัวเจ็บอีก อิอิ

บ้านนี้38wยังเงียบยุเลย

VIP Member

ขอให้คลอดง่ายๆนะค้า

ตอนนี้คลอดแล้วจ้าาา ขอบคุณนะคะ

ท้องสวยมากค่ะไม่แตกเลย

Câu hỏi liên quan