19 Các câu trả lời

ดูแลตัวเองดีๆนะคะ บ้านนี้ก็เงียบมาตลอด จนวันหนึ่งมีมูกเลือดนิดหนึ่งนิดเดียวจริงๆออกมา ไม่เจ็บ ไม่ปวด ผ่านไปไม่ถึงชั่วโมงน้ำเดินทางแตกดังโพละเลยค่ะ ที่นี่แหละค่ะ ปวดแบบเต็ม10เลยค่ะ คลอดน้องวันนั้นเลย😁😁

38w เหมือนกันจ้า หมอนัดผ่าวันที่18นี้ค่ะ พรุ่งนี้ต้องไปสวอปตรวจหาเชื้อโควิดก่อนแอดมิทนอนรอคลอด โควิทก็กลัวอยากเจอลูกก็อยากเจอ😄😄

ออค่ะ. พอดี ท้องเเรกผ่าฉุกเฉินท้องสองกำหนดคลอด9กค64นี้ค่ะเลยไม่รุ้ว่าหมอจะนัดล่วงหน้ารึป่าว.

แม่ๆบ้านไหนตรวจโควิดก่อนคลอดบ้างค่ะ เสียค่าตรวงเท่าไหร่ค่ะ เห็นเขาบอก 3000 จริงไหม

ขอบคุณมากๆนะคะ🥰🥰

บ้านนี้38+6วันก็ยังเงียบอยู่เลยแม่อยากเห็นหน้าลูกชายเหมือนกันใจจะขาดอยากแตกแล้ว

VIP Member

40+2 ยังเฉยๆมากแม่ 😂😂 หมอให้เวลาแตกถึง20นี้ ถ้าไม่แตก หมอจะส่งตัวผ่าแล้วค่ะ 😅

38เหมือนกันลูกชายคะเจ็บแต่ม่ยอมคลอด555น้องกลัวโควิทแน่เลยแม่ก็รอ

เจ็บเตือน ท้องแข็งบ้างค่ะ แต่ไม่มีท่าทีอยากออก 55

38+2วีคแล้วค่ะ เงียบกริบเลย ไม่ปวดท้องเตือนอะไรด้วยค่ะ

ของเรา36วีค อาปกติดี ไม่มีเจ็บเตือนอะไรเลย กังวลจริงๆ

38 w เท่ากันเลยจ้า ยังเงียบอยู่เลย สู้ๆนะค่ะ 😁😁

บ้านนี้ใจกะอยากแตกเร็วๆ ใจกะกลัวโรคค่ะ

Câu hỏi liên quan