21 Các câu trả lời

บ้านนี้38+1 มีมูกใสมา2วันแล้วคือมาแบบเยอะกว่าทุกๆครั้งที่เคยมีบวกกับเจ็บท้องเตือนเมื่อคืนท้องปั้นแข็งแบบห่างๆแต่หมอนัดผ่าคลอดพรุ่งนี้แล้วค่ะ 38+2 วีค

แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

บ้านนี้เมื่อตอนท้องแรกมีมูกใสเกือบเดือนกว่าจะคลอดนี้มาท้องปัจจุบันเริ่มมีตั้งแต่32วีคแต่ยังปกติทุกอย่างค่ะ

ถึงวันที่2ยังไม่คลอดจะโดนกระตุ้นปากมดลูกแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด27 พค แต่ตอนนี้กำลังทานยาระงับท้องแข็งอยู่เลยค่ะ รอให้ถึง37วีค มีมูกใสก่อนหน้านี้ แต่กินยาอยู่ค่ะ 😅

บ้านนี้10พฤษภา มีอาการปวดท้องหน่วงๆเป็นช่วงๆท้องแข็งเป็นช่วงๆ นอกนั้นไม่มีอาการอะไรเลย

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-5231384)

กำหนดวันเดียวกันเลยคะมีมูกใสๆออกมาแต่น้องยังเงียบอยุ่เลยสงสัยยังไม่รีบออก

สงสัยกลัวร้อนเลยไม่รีบออกแม่ก็อยากให้รีบออกเเล้วจ้าอึดอัดมาก

38+1มีมูกใสออกมาเหมือนกันค่ะ แต่น้องยังเงียบมาก รอมีมูกเลือดจะไปหาหมอแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด10พฤษภาคม ตอนนี้ก็มีหน่วงๆท้องบ้าง อยากแตกแล้วคะ อึดอัดมากเลย

เหมือนกันเลยค่ะ ได้แต่ลุ้นว่าน้องจะเลือกวันไหน

คลอดเเล้วนะคะเมื่อวันที่1นํ้าหนักน้อง3018น้องเเข็งเเรงดีค่ะ

ถ้ามีมูกเลือดค่อยไปหาหมอค่ะ ถ้ามูกใสก็รอดูไปก่อนค่ะ

บ้านนี้คลอดเองค่ะ ท้องที่3แล้ว😊

Câu hỏi liên quan