74 Các câu trả lời

วันเดียวกันเลยค่ะคุณแม่ แต่ของเราปวดท้องหลอกทุกวันเลยทรมานมาก

เหมือนกันเลยคะ38+5ยังใม่มีวี่แววเลยแต่เจ็บเตือนมาสองอาทิตย์แล้ว

วันเดียวกันเลยจ้า บ้านดียังเงีบยอยู่เลย สงสัยอยูในท้องสบาย

รอ❤เหมือนกันค่ะ22ธันวาไม่มีอาการใดๆเลยใจแม่อยากให้ออกแล้ว

VIP Member

กำหนด21ธ.คแพ๊คแล้วแกะออกมาอีกค่ะ นัดผ่า15นี้ค่ะตื่นเต้นสุด

บ้านนี้33+3 ยังอยากเเตกเลยค้ะเเม่ ของก็เตรียมไว้ให้เเล้ว😂

39+3 ยังเงียบเหมือนกันค่ะ หมอนัด 16 ธค. นี้ ลุ้นทุกวัน ♥️♥️💗♥️

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะยากแตกมากๆเเร้วยากเหนหน้าลูกตอนนี้38วิค

บ้านนี้39+2ยังเงียบเหมือนกันค่ะเตรียมของรอมานานแล้วค่ะ

39+4 มีเจ้บหน่วงแต่ก้อยังไม่มีวีแววเหมือนค่า

รอเหมือนกันค่ะ 38+1 กำหนด25ธันวา วี่แววไม่เห็นมีเลยจ้ะะ😊