74 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะคุณแม่ บ้านนี้กำหนดคลอด13ธันวา แต่คลอดเมื่อเช้าวันที่9ค่ะ คลอดแล้วโล่งมากเลยค่ะ เห็นน่าตัวเล็กความเจ็บปวดหายไปหมดเลย ✌🏻🥰

เหมือนกันเลยคะ กำหนด26นี้ แต่ยังไม่มีอาการหรือวีแววจะออกมาเลย รอลุ้นอยู่ทุกวัน อยากเจอหน้าแล้ว 🥰🤣

VIP Member

38+5 w เหมือนกันค่ะแม่ แต่ไร้วี่แวว ไม่เจ็บเตือน ไม่มีอาการอะไรเลย อิแม่อยากแตกแล้ว เฝ้ารอทุกวัน

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้กำหนด30ธันวาแต่น้องเงียบมากสงสัยกลัวหนาวเลนไม่ยอมออกสักที55555😂

37+2wค่ะ ไม่มีวี่แววว่าจะออกมาเลยค่ะ แถมดิ้นเก่งมากค่ะ สงสัยอยู่ในท้องสบาย😊😊😊

บ้านนี้กำหนดคลอด 22 ธ.ค. ไม่มีอาการอะรัยเลยเหมือนกันค่ะ อยากจะให้ออกมาแล้ว

38+2 ไม่มีวี่แววจะออกเหมือนกันจ้าา หมอเลยนัดกระตุ้นคลอดวันที่18ธันวานี้จ้า

บ้านนี้เลยกำหนดมาแล้ว(8/12) สรุปได้โดนเร่ง18นี้ ลูกไม่อยากออกสงสัยจะหนาว555

แม่บ้านนี้กำหนด14 ธค เริ่มเจ็บท้องเตือนแล้วค่ะ อยากเห็นหน้าลูกเร็วๆ

บ้านนี้ก็ยังเงียบเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด 22 ธ.ค. อยากเจอหน้าแย่แล้ว..