30 Các câu trả lời

บ้านนี้ 39+2 กำหนดคลอด 18 นี้ ตอนนี้อึดอัดไม่ไหวแล้ว อยากออกแล้วเหมือนกันค่ะ ตั้งใจคลอดธรรมชาติ แต่เมื่อวานหาลุงหมอ นน.น้อง 3670 กรัม (-+ ครึ่งกิโล) น้องอยู่ในท่ากลับหัวแล้ว แต่ยังไม่ยอมออก ถ้ารอจนครบกำหนด มีหวังโดนผ่าแน่ๆเลยค่ะ🥺

TapFluencer

วันนี้ไปตีวจภายในมาค่ะ ปรากฎว่ากระดูกอุ้งเชิงกรานเล็กไม่สามารถคลอดเองได้ คุณหมอให้หาวันผ่าแล้วคะ 39 วีค พอดี

39w แล้วยังไม่แตกเลยค่ะ😂 ท้องสอง ตอนนี้ลุ้นไปหมดหมอพึ่งนวดกระตุ้นปากมดลูกไปเพราะเปิด 1 เซนค่ะ

37+3 ไม่มีอาการอะไรเลยเหมือนกันค่ะ ไปหาหมอเลยโดนกระตุ้นปากมดลูก กลับมาท้องแข็งบ่อยเลยค่ะ

73+5อยากแตกแล้วคะหมอนัด16ผ่าคลอดท้องสอง ไม่รู้จะถึงไหม ตอนนี้ท้องปั้นแข็งมาบ้างแล้วคะ

VIP Member

38+1อยากแตกเหม​เหมือน​กันไม่ไหวแล้ว​ เจ้าแฝดแสบตั้งแต่อยู่ในท้องแบบนี้​ไม่ไก้นะ

38w2d บ้านนี้ยังไม่อยากแตกเลยแม่ยังอยากบำรุงน้ำหนักน้องอีกค่ะ5555

38+3 อุ้ยอ้ายหน่วงจิ๊มิ๊ไปหมดดด อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ 🥲

เหมือนกันเลยค่ะเจ็บจิมิ ฉี่บ่อย ลุกยากขาหนีบเจ็บไปหมด

เหมือนกันเลยค่ะยังเงียบอยู่เลยแม่อยากคลอดแล้วไม่ไหว😂

บ้านนี้ 38+4วีค ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ อยากแตกมากเลย😂

Câu hỏi liên quan