แตกแล้วจ้า

38+4 Week ชื่อน้องภูผา น้ำหนักแรกเกิด 3820 กก เกิดวันที่8/12/62

แตกแล้วจ้า
77 Các câu trả lời

ยินดีด้วย นะคะ รบกวนถามคุณแม่ทานอะไรเป็นพิเศษ มั้ยคะ น้องถึง นน.ดีจัง บ้านนี้ขอเคล็ดลับ หน่อย ค่ะ มีเวลาอีก 10 วีค จะได้บำรุงหนักๆ ค่ะ

5y trước

ทานไข่ต้มวันละ2ฟองคะ อาหารแต่ละมื้อส่วนมากเน้น ปลา หมู ไก่ ผลไม้ตามทุกมื้อ คะ

ชื่อเหมือนกันเลยนำ้หนักก็เท่ากัน แต่อยู่ในท้อง41+2 ตอนนี้สามขวบกว่าแล้วกำลังจะมีน้อง ได้15+3แล้วค่ะ

Post reply image

คุณแม่คลอดเองหรือผ่าค่ะ พอดีใกล้คลอดแล้วหมอบอกลูกตัวใหญ่ไม่รู้จะคลอดเองไหวไหมค่ะ

5y trước

เก่งมากเลยค่ะ😍อยากคลอดเองเหมือนกันค่ะ

หน้าตาจิ้มลิ้ม น่ารักจังเลย ขอให้หนูแข็งแรง เป็นที่รักของทุกๆคนนะครับ 😊

5y trước

ขอบคุณคับผม

ยินดีด้วยคร้าาา 😊 ขอถามนอกเรื่องนิดนึง คุณแม่ซื้อที่นอนน้องจากไหนคะ 😃

5y trước

ใน shopee คะ

ยินดีด้วยค้ะ. เเม่บำรุงน้องอย่าใรค้ะน้ำหนักดี

5y trước

กินไข่ต้มวันละ2ฟองคะ ทุกมื้อมีผลไม้ เน้มปลากับเนื้อไก่และผักคะ

น้องน่าชังจังเลย ตัวโตเหมือนตุ๊กตาเลยค่ะแม่

Thành viên VIP

ยินดีนะค่ะ นี้ก้น้องภูผาเหมือนกันค่ะ 2m10d ❤️😘👶🏻

Post reply image
5y trước

ยินดีเช่นกันคะ น้องน่ารักน่าชังมาก

ยินด้วยค่ะ ขอให้​เลี้ยง​ง่ายๆ​โต​ไว​ๆ​นะคะ​

5y trước

ขอบคุณมากๆนะคะ😍

ยินดีด้วยนะคะ เเม่คลอดเองหรือผ่าคลอดคะ